Ngày 29/6/2023 Công đoàn cơ sở Bệnh viện Nhi Đồng 1 đã kết nối với Barber Shop và Câu lạc bộ Phước An Group tổ chức chương trình cắt tóc miễn phí cho Thân nhân, Bệnh nhi và Nhân viên Y tế. Chương trình đã thực hiện được hơn 400 lượt cắt tóc, trong đó số lượng Đoàn viên công đoàn tham gia khoảng 130 người.
Chương trình được đông đảo Đoàn viên Công đoàn quan tâm, vì đã mang lại niềm vui và thể hiện được sự quan tâm từ Lãnh đạo bệnh viện đối với nhân viên.
Đây cũng là một trong những nội dung của chuỗi hoạt động nhằm kỷ niệm lần thứ 22 ngày Gia đình Việt Nam 28/6 với thông điệp " Kết nối yêu thương - Sẻ chia và Lan tỏa".
Một số hình ảnh:
![](https://quantri.nhidong.org.vn/UploadImages/bvnhidong/PHP06/2023_8/ct1.jpg)
![](https://quantri.nhidong.org.vn/UploadImages/bvnhidong/PHP06/2023_8/ct3.jpg)
![](https://quantri.nhidong.org.vn/UploadImages/bvnhidong/PHP06/2023_8/ct2.jpg)
![](https://quantri.nhidong.org.vn/UploadImages/bvnhidong/PHP06/2023_8/ct4.jpg)
![](https://quantri.nhidong.org.vn/UploadImages/bvnhidong/PHP06/2023_8/ct5.jpg)