Bệnh viện Nhi Đồng 1 tổ chức hoạt động khám chữa bệnh cho trẻ em tại xã Phú Văn, huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước
Hưởng ứng chương trình “Cả nước chung tay vì người nghèo” để “không có ai bị bỏ lại phía sau”. Nhân dịp năm học mới và mùa Trung thu 2023, ngày 23/9/2023, Ban chấp hành Công đoàn phối hợp với Đoàn Thanh niên, Phòng Công tác Xã hội và các Mạnh thường quân đã tổ chức khám chữa bệnh, tặng quà cho 400 trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tại xã Phú Văn, huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước.